Um okkur

Atli Hergeirsson

Vörumerkjastjóri / Brand Manager Beer & Spirits

Símanúmer
821 6709
Netfang
atli@rjc.is

Ásgeir Johansen

Framkvæmdastjóri / CEO

Símanúmer
821 6701
Netfang
asgeir@rjc.is

Birkir Þór Elmarsson

Sölustjóri áfengis / Sales & Brand Manager Wines

Símanúmer
821 6705
Netfang
birkir@rjc.is

Brynjar Freyr Valsteinsson

Sölu- og markaðsstjóri dagvörudeildar / Sales & Marketing Manager

Símanúmer
821 6720
Netfang
brynjar@rjc.is

Einar Ingi Ómarsson

Dagvörudeild

Símanúmer
821 6724
Netfang
einaringi@rjc.is

Einar Valur Sigurjónsson

Sölufulltrúi tóbaks / Tobacco Sales Representative

Símanúmer
821 6716
Netfang
einar@rjc.is

Hlynur Már Magnússon

Dagvörudeild

Símanúmer
821 6723
Netfang
hlynur@rjc.is

Kristín Helga Pétursdóttir

Innkaupa- og þjónustustjóri / Purchasing and Customer Service Manager

Símanúmer
821 6710
Netfang
kristin@rjc.is

Magnús Gíslason

Fjármálastjóri / Finance Manager

Símanúmer
821 6703
Netfang
magnus@rjc.is

Mía Johansen

Markaðsfulltrúi - samfélagsmiðlar / Social media manager

Símanúmer
616 0402
Netfang
mia@rjc.is

Ríkarður Hjálmarsson

Sölufulltrúi tóbaks / Tobacco Sales Representative

Símanúmer
821 6714
Netfang
rikki@rjc.is

Rómeo Rögnvaldsson Johnsen

Dagvörudeild

Símanúmer
821 6722
Netfang
romeo@rjc.is

Skorri Andrew Aikman

Sölu- og markaðsstjóri tóbaks / Sales & Marketing Manager Tobacco

Símanúmer
821 6707
Netfang
skorri@rjc.is

Viktor Máni Georgsson

Dagvörudeild

Símanúmer
821 6725
Netfang
viktor@rjc.is